SAT-NGATI CATV Kutumiza

  • CATV & Satellite Optical Receiver

    CATV & Satellite Optical Receiver

    Makhalidwe a 1.Ndi chowunikira chowoneka bwino kwambiri. Ndiwopanga ukadaulo wapamwamba mu CATV ndi L-band satellite fiber fiber yolumikiza zinthu 3. Itha kulandilidwa mu fiber yolumikizana ndi 47 ~ 2600MHz satellite ndi CATV digito ndi ma analog. 4.Simple unsembe; Ndikosavuta kuti wogwiritsa ntchito ayike. 5.Kulowetsa mphamvu kuchokera ku + 0 ~ -13dBm. 6.Ili ndi mphamvu yamagetsi yosokoneza mphamvu zamagetsi. 7.High ntchito koma mtengo wotsika. Zithunzi Zojambula Zojambula Zogwira ...
  • Micro CATV & SAT-IF Optical Transmitter  ZST Series

    Micro CATV & SAT-IF Optical Transmitter ZST Mndandanda

    Kufotokozera ZST mndandanda wa satellite satellite transmitters atha kugawidwa mu ZST1310M (1310nm) ndi ZST1550M (1550nm) kutengera kusiyana kwa kutalika kwa mawonekedwe, mphamvu yamagetsi yotulutsa ndi 0-10dBm posankha. NKHANI 1.Zopangidwira maukonde a FTTH. 2.High linearity, Yoyenera kugwiritsa ntchito CATV & SAT-IF. 3.Zowoneka bwino kwambiri komanso kusasunthika. 4.Single-mode CHIKWANGWANI kubwerera kwakukulu kubwerera 5. Kugwiritsa ntchito GaAs mkuzamawu zida yogwira. 6.Ultra otsika phokoso luso. Kukula kwakanthawi kochepa komanso kosavuta. 8.RED-anatsogolera f ...
  • CATV & Satellite Optical Transmitter (ZST9526)

    CATV & Satellite Optical Transmitter (ZST9526)

    Mafotokozedwe Akatundu ZST9526 Satellite Optical Transmitter imagwiritsa ntchito njira yamagulugufe a DFB laser omwe amasinthidwa kuti atumize chizindikiro cha 47-862MHz ndi 950 ~ 2600MHz mu fiber imodzi. Ikhoza kusankha kutalika kwa kutalika kwa ITU kwa dongosolo la DWDM kukulitsa ndikusintha ma netiweki. Itha kukulitsa ndi EDFA ndi EYDFA kwa dongosolo lalikulu la FTTH. Itha Kugwirizana ndi ukadaulo uliwonse wa FTTx PON kuti muzindikire kuphatikiza kwa CATV, DVB-S, Internet ndi FTTH. ZST9526 Satellite Optical Transmitter ya ...
  • CATV & Satellite Optical Receiver Build-in WDM

    CATV & Satellite Optical Receiver Yakhazikika mu WDM

    Makhalidwe a 1.Ndi chowunikira chowoneka bwino kwambiri. Ndiwopanga ukadaulo wapamwamba mu CATV ndi L-band satellite fiber fiber yolumikiza zinthu 3. Itha kulandilidwa mu fiber yolumikizana ndi 47 ~ 2600MHz satellite ndi CATV digito ndi ma siginolo. 4.Simple unsembe; Ndikosavuta kuti wogwiritsa ntchito ayike. 5.Kulowetsa mphamvu kuchokera ku + 0 ~ -13dBm. 6.Ili ndi mphamvu yamagetsi yosokoneza mphamvu zamagetsi. 7.High ntchito koma mtengo wotsika. Chithunzi Magawo Kuwala Ntchito Wa ...
  • Satellite Optical Receiver ZSR2600M

    Satellite Optical Receiver ZSR2600M

    Makhalidwe (1) Amatenga chojambulira chodziwika bwino ngati chinthu chofunikira, -8dBm kulandira chidwi (2) Khoma lokwera la aluminium. (3) Yogwirizana ndi FTTx PON Tech (4) Kutaya bwino kutentha (5) Kwa ma HFC ma intaneti omwe ali ndi ogwiritsa ntchito angapo (6) Yogwirizana ndi FTTx PON Tech technical Parameter Item Indexes Remark Min Type Max Optical Characteristics Operating Wavelength nm 1200 1600 Responsivity A / W .90.9 Kulandira mphamvu yamagetsi dB ...
  • ZSR2600MD L band satellite optical receiver build-in WDM

    ZSR2600MD L band satellite satellite receiver opangira-mu WDM

    Chidule cha Zamalonda ZSR2600MD L gulu satellite satellite receiver ndi chinthu chomwe tidayipangira FTTH / WDM CHIKWANGWANI pakapangidwe kanyumba. Ndi chipolopolo chaching'ono, chokhazikika komanso cholozeka mkati komanso mawonekedwe abwino. Ndisankho loyamba m'dera lokhalamo ndi ma fiber fiber optic. Kutalika kwa CWDM, RFTV yogwira ntchito ndi 1550nm. Pochitika 1310 / 1490nm timaganiza. Itha kulumikizidwa ndi EPON, GPON ndi ONU. Makhalidwe Ogwirira Ntchito ■ Kwa ...