Chigamba Chingwe

  • ST Single Mode Patch Cord

    Cha ku Switzerland Single mumalowedwe Patch chingwe

    Chingwe cha ST Single Mode Patch Chingwe ndi chimodzi mwazolumikizira za MT. Ma ferrules amndandandawu amagwiritsa ntchito mabowo awiri owongolera ndi m'mimba mwake kumapeto kwa ferrule ndi chikhomo chowongolera cholumikizira. Kuphatikiza apo, itha kukonzedwa kuti ipange mitundu ingapo ya olumpha. Kapangidwe kakang'ono kazolumikizira kamalola kuti jumper ikhale ndi ma cores ambiri komanso kukula pang'ono. Kumbali ina, chingwe cha ST Single Mode Patch Cord chitha kugwiritsidwa ntchito kwambiri m'malo okhala ndi fiber-optic ...
  • Single Mode To Multimode Fiber Patch Cord

    Njira Yoyenera Kuti Chingwe cha Multimode Fiber Patch

    Njira iyi ya multimode fiber patch chingwe idapangidwa kuti ipange zingwe zamagetsi kuchokera pachida kupita kulumikizano ya fiber optic. Chingwe chotetezera chotere chimagwiritsidwa ntchito kulumikizana pakati pa transceiver opangira ndi bokosi lotsiriza. Poyerekeza ndi chingwe wamba pamsika, njira yathu imodzi ku multimode fiber patch chingwe ili ndi mwayi wobwereza bwino, magwiridwe antchito abwino ndi kukhazikika kwa kutentha. Kumbali inayi, imathandizanso ...
  • SC to SC Single Mode Patch Cord

    SC kuti SC Single mumalowedwe Patch chingwe

    SC iyi SC single mode chigamba chingwe imakhala ndi mabowo awiri owongolera ndi m'mimba mwake kumapeto kwa ferrule ndi pini yowongolera yolumikizira. Ndizosavuta kuyika ndipo palibe chifukwa chakusamalira. Kuphatikiza apo, itha kukonzedwa kuti ipange mitundu yosiyanasiyana ya MPO yolumpha. Okonzeka ndi ndondomeko zapamwamba, SC wathu SC single mode chigamba chingwe angagwiritsidwe ntchito kwambiri mu kachulukidwe Integrated mapangidwe mzere CHIKWANGWANI-chamawonedwe mu ndondomeko Kulumikizana, kuonetsetsa liwilo ntchito. O ...
  • SC to LC Single Mode Patch Cord

    SC kuti LC Single mumalowedwe Patch chingwe

    SC iyi ku LC single mode patch chingwe yolumikizidwa ndi makina opatsirana opatsirana, omwe amazindikira ntchito yolumikizirana kudzera pakuphatikizika kwa mawonekedwe, ndipo palibe chilichonse pamtundu wazizindikiro. Poyerekeza ndi chingwe wamba pamsika, SC yathu ku LC single mode patch chingwe ili ndi maubwino operekera kufalikira kwa latency yotsika kwambiri ndikuthandizira magetsi opitilira muyeso. Okonzeka ndi mphamvu yabwino yotetezera ndikusintha kwadzidzidzi, imathandizira ...
  • MTRJ to MTRJ Fiber Optic Patch Cord

    MTRJ kuti MTRJ CHIKWANGWANI chamawonedwe Patch chingwe

    MTRJ iyi ku MTRJ Patch Cord ili ndi zida zoteteza, zomwe zimazindikira kuti ntchitoyi imalepheretsa kuwonongeka kwa chilengedwe pozungulira fiber, monga madzi, moto, kugwedezeka kwamagetsi, etc. Pakatikati pake pali galasi loyatsira magetsi. Mu fiber multimode, pachimake pamakhala m'mimba mwake, chomwe chimafanana ndi makulidwe a tsitsi la munthu. Chimodzi-mode CHIKWANGWANI pachimake ali awiri. Kunja kwa maziko kuzunguliridwa ndi envelopu yamagalasi yokhala ndi index yotsika ya ...
  • LC to LC Single Mode Fiber Patch Cord

    LC kuti LC Single mumalowedwe CHIKWANGWANI Patch chingwe

    LC iyi ku LC single mode fiber fiber chingwe chitha kukhala malo abwino olumikizira cholumikizira cha fiber ndi chingwe cholumikizira pazosinthira, kulumikizana pakati pa kusintha, kulumikizana pakati pa switch ndi kompyuta, ndi kulumikizana pakati zitsulo zamagetsi ndi kompyuta. Okonzeka ndi magwiridwe antchito, LC yathu ku LC yolumikizira njira imodzi ya fiber ingagwiritsidwe ntchito pakayendedwe kazoyang'anira. Chifukwa cha kukula koyenera komanso kulemera kwake, ...
  • LC Single Mode Fiber Optic Patch Cord

    LC Single mumalowedwe CHIKWANGWANI chamawonedwe Patch chingwe

    Chingwe cha LC Single Mode Patch ndichofunika makamaka kumapangidwe apamwamba. Poyerekeza ndi chingwe wamba pamsika, chingwechi chimakhala ndi cholumikizira chaching'ono, chomwe chimapulumutsa malo ambiri poyerekeza ndi jumper yanthawi zonse osakhudza kukoka. Ndipo kakang'ono kachipangizo kamchira kakang'ono kamakhala kofupikitsa kuposa mchimake wa LC wolumikizira mchira, womwe umasunga malo ambiri oyang'anira nduna. Chifukwa cha magwiridwe antchito, LC Single Mode Patch Cord ili ndiifupikitsa ...
  • FC Single Mode Patch Cord

    FC Single mumalowedwe Patch chingwe

    · Imakumana ndi EIA / TIA 604-2 yokhala ndi ceramic ferrule yama network othamanga kwambiri. · Chingwe kusindikiza kumathandiza kufotokoza ndi kuzindikira zingwe zosiyanasiyana. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL ndi RL. · Bend chingwe chosaganizira CHIKWANGWANI chingwe chikuwonetsa bwino pakuwongolera. · K = K phukusi la katoni limapereka chitetezo chokwanira pazinthu zanu. Mfundo cholumikizira FC kuti FC jekete OD 1.6 / 1.8 / 2.0 / 3.0mm CHIKWANGWANI mumalowedwe 9 / 125μm jekete Mtundu Yellow kupukuta APC kuti APC jekete Zofunika PVC (OFNR), OFN ...
  • ST to ST OM3 Duplex Patch Cord

    Cha ku Switzerland kuti cha ku Switzerland OM3 Duplex Patch chingwe

    · Imakumana ndi EIA / TIA 604-2 yokhala ndi ceramic ferrule yama network othamanga kwambiri. · Chingwe kusindikiza kumathandiza kufotokoza ndi kuzindikira zingwe zosiyanasiyana. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL ndi RL. · Bend chingwe chosaganizira CHIKWANGWANI chingwe chikuwonetsa bwino pakuwongolera. · K = K phukusi la katoni limapereka chitetezo chokwanira pazinthu zanu. Chowonjezera cholumikizira ST ku ST Jacket OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm Fiber Mode 50 / 125μm OM3 Jacket Colour Aqua Polishing UPC to UPC Jacket Material PVC (OFNR), OFNP, LSZH Insertion ...
  • SC to SC OM4 Duplex Patch Cord

    SC kuti SC OM4 Duplex Patch chingwe

    · Imakumana ndi EIA / TIA 604-2 yokhala ndi ceramic ferrule yama network othamanga kwambiri. · Chingwe kusindikiza kumathandiza kufotokoza ndi kuzindikira zingwe zosiyanasiyana. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL ndi RL. · Bend chingwe chosaganizira CHIKWANGWANI chingwe chikuwonetsa bwino pakuwongolera. · K = K phukusi la katoni limapereka chitetezo chokwanira pazinthu zanu. Mfundo Cholumikizira SC ku SC Jacket OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm Fiber Mode 50 / 125μm OM4 Jacket Colour Aqua Polishing UPC to UPC Jacket Material PVC (OFNR), OFNP, LSZH Insertion ...
  • MPO To LC Duplex OM3 Duplex Patch Cord

    MPO Kuti LC Duplex OM3 Duplex Patch chingwe

    Zingwe za MPO to LC Breakout ndizomwe mungasankhe popanga ma fiber. Amapangidwira ma ethernet othamanga, fiber channel, data center ndi gigabit ethernet. Chingwe cha 12 CHingwe chophatikizira chimagwiritsidwa ntchito polumikiza (6) SFP + mu gulu lama adapala la MPO ndi thunthu la MPO. Cholumikizira Chazolumikizira cholumikizira cha MPO chachikazi (chopanda pini) B LC UPC Duplex Fiber Mode OM3 50 / 125μm Wavelength 850 / 1310nm 40 / 100G Ethernet Distance 100m pa 850nm 10G Ethernet Dis ...
  • MTP OM4 Patch Cord

    Chingwe cha MTP OM4 Patch

    Chingwe cha 50 / 125μm OM4 multimode bend insensitive fiber optic chimachepetsa kuchepa mukapindika kapena kupindika poyerekeza ndi zingwe zachikhalidwe zama fiber ndipo izi zipangitsa kuti kuyika ndi kukonza zingwe za fiber optic kuyende bwino. Itha kupulumutsanso malo ochulukirapo omwe mumakhala ndi malo ambiri osungira zinthu, malo ogwirira ntchito, chipinda cha telecom, minda yamaseva, malo osungira mitambo, ndi malo aliwonse amafunikira zingwe zama fiber. Chingwe cha 50/125 cha OM4 multimode fiber optic ndichabwino kwa co ...