EPON OLT

  • ZJ5610-EL Series EPON OLT

    ZJ5610-EL Mndandanda EPON OLT

    ZJ5610-EL ndi kaseti wophatikizika kwambiri komanso wapakatikati-wolimba EPON OLT wopangidwa kuti azitha kugwiritsa ntchito ogwiritsa ntchito komanso malo ogwirira ntchito. Ikutsatira miyezo yaukadaulo ya IEEE802.3 ah ndikukwaniritsa zofunikira za zida za EPON OLT za YD / T 1945-2006 Zofunikira paukadaulo wogwiritsa ntchito netiweki-— kutengera Ethernet Passive Optical Network (EPON) ndi China telecom EPON zofunikira zaukadaulo 3.0. ZJ5610-EL mndandanda ali ndi kutseguka kwakukulu, kuthekera kwakukulu, kudalirika kwambiri, mapulogalamu athunthu, e ...
  • xPON OLT ZC8500

    Malangizo: xPON OLT ZC8500

    Chiyambi 1. Wonyamula-osalimba okwera-osalimba-mtundu wa PON OLT zida 2. Yunifolomu nsanja ya 1G-EPON, 10G-EPON ndi GPON 3. 10 PON mipata, 160 1G-EPON kapena 80 10G-EPON madoko kapena 160 GPON madoko 4 PON optical link protection, main control board redundancy protection, power modules redundancy protection. Makhalidwe 1. Standard: EPON ikumana ndi IEEE802.3-2008 Standard, GPON ikumana ndi ITU-T G.984 Standard. 2. Kukula kwakukulu: madoko 160 1G-EPON kapena madoko 80 10G-EPON kapena madoko 160 a GPON. 3.Madoko angapo: GE Comb ...
  • Outdoor EPON OLT ZC6000

    Panja EPON OLT ZC6000

    Chiyambi 1. Zonyamula panja EPON OLT zida 2. unsankhula 1550nm EDFA pluggable gawo 3. 8 PON madoko 4. Industrial kalasi kapangidwe, kwathunthu akachita kufa casted Al chipolopolo 5. redundant mphamvu zigawo Khalidwe 1. Standard: ovomerezeka ndi IEEE802.3- Muyezo wa 2008. 2. Chiyankhulo chautumiki: mbali yapaintaneti: 2 madoko amagetsi a GE ndi madoko a 2 10GE operekera, mbali yosuta: madoko a 8 GEPON. 3. Ntchito ya EDFA: imapereka ma module a CATV EDFA osakanikira ndipo mphamvu yamagetsi yotulutsa imatha kusinthidwa. 4.Reliya yayikulu ...
  • Carrier-grade box-type EPON OLT ZC1600

    Chonyamulira choyimira bokosi-mtundu EPON OLT ZC1600

    Chiyambi 1. Chonyamulira chonyamula bokosi-mtundu wa EPON OLT zida 2. Zoyenera kupeza zing'onozing'ono, zosinthika kuti zitheke 3. Madoko 16 a PON 4. PON yolumikizira yolumikizira, zida zamagetsi zopanda ntchito Makhalidwe a 1. Standard: ovomerezeka ndi IEEE802.3- Muyezo wa 2008. 2. Mphamvu: Madoko 16 a PON. 3. Ma doko angapo: perekani madoko a GE (magetsi ndi opangira) ndi madoko a 10GE opangira mawonekedwe. 4.Kudalirika kwambiri: ma module a chitetezo cha redundancy, ma fan a redundancy, PON optical link prote ...